ಮುಖ್ಯ ವಿಷಯ
ನಮ್ಮ ಕೊಡುಗೆದಾರರು
ಅನುವಾದ ಬೆಂಬಲಿಗರು
- American Sign Language
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- National Technical Institute for the Deaf, Rochester Institute of Technology
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- National Science Foundation
- ಆರ್ಮೇನಿಯನ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- ಅರ್ಮೇನಿಯನ್ ಅನುವಾದಕರ ತಂಡ
- Ayb Educational Foundation
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- Renaissance Cultural and Intellectual Foundation
- European Union and World Vision Armenia ("EU4Youth - SAY YES Skills for Jobs" program)
- Ayb Educational Foundation
- ಅಜೆರ್ಬೈಜಾನಿ
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Leyla Gasimova
- Ayaz Karimov
- Khan Academy Azərbaycanca
- ಬಾಂಗ್ಲಾ
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Dilruba Chowdhury
- Agami
- Bangla team
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- Grameenphone Ltd.
- Ministry of ICT – Government of Bangladesh
- Standard Chartered Bank, Bangladesh
- ಬಲ್ಗೇರಿಯನ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Bulgarian translation team
- Rozalina Laskova
- Obrazovanie bez ranitsi (Education Without Backpacks)
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- The America for Bulgaria Foundation
- ಬರ್ಮೀಸ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Khan Academy Myanmar Community
- Khan Academy Burmese Translation
- Burmese team
- ಚೈನೀಸ್ (ಸರಳೀಕೃತ)
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- eEasy Foundation
- Chinese translation team
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- Global Citizen Youth Leadership Academy
- ಝೆಕ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Daniel Hollas, Markéta Matějíčková, Martina Rubešová, Petra Jirůtková, Alena Vlachová
- Khanova skola z.s.
- Czech team
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- Bakalari Software
- ಡ್ಯಾನಿಷ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Kenni Hyldahl
- Orhan Klardashti
- ಡ್ಯಾನಿಷ್ ತಂಡ
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- Lundbeck Fonden
- KMD
- ಡಚ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Erik Mooij, Stichting Khan Academy Nederland
- Khan Academy Netherlands project
- Dutch/Flemish team
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- Up Foundation
- Degroof Petercam Foundation
- ಫ್ರೆಂಚ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- ಫ್ರಾನ್ಸ್: Stéphane Moutier
- Belgium: Alya Armali, Charlotte Cornet, Habiba Dyani, Victoire Dunker
- Bibliothèques Sans Frontières (Libraries without Borders)
- ಫ್ರಂಚ್ ತಂಡ
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- Orange Foundation
- Up Foundation
- Degroof Petercam Foundation
- Fédération Wallonie-Bruxelles
- Innoviris Brussels
- Belgian Family Foundation
- Private donors
- ಫುಲ್ಫುಲ್ಡ್ ಮೊಬೋರ್ರೋರ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Chris Jackson, Carolin Jackson, Dayyibu Abdullaahi
- ಜಾರ್ಜಿಯನ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Roussoudane Djakeli
- Nina Nutsubidze
- Razmik Badalyan
- George Jibladze
- EduCare Georgia
- Georgian Translators
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- The Educare Georgia Donors Club
- ಜರ್ಮನ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Lothar Klinkhammer
- KA Deutsch e.V.
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- IAETH
- VR Bank Main-Kinzig-Büdingen
- VR Bank Schlüchtern-Birstein
- Rotary e.V. Bad Orb
- ಗ್ರೀಕ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Chris Vaios
- Mathaino, Inc.
- ಗ್ರೀಕ್ ತಂಡ
- ಗುಜರಾತಿ
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Nima Solanki
- Rajeev Topiwala
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- NJ Group
- ಹಿಂದಿ
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- The Central Square Foundation
- ಹಂಗೇರಿಯನ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Eszter Lovas
- Akadémia Határok Nélkül Alapítvány
- ಹಂಗರಿ ತಂಡ
- ಇಟಾಲಿಯನ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Letizia Iannucci
- ಜಪಾನೀಸ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Nobuko Hamaguchi
- Hitoshi Yamauchi
- Japanese team
- ಕನ್ನಡ
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Department of State Educational Research and Training
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- The Government of Karnataka
- Kazakh (Qazaq)
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Aisulu Maksotova
- Project managers: Assem Sarybekova, Gulmira Kairzhanova
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- Exclusive Qurylys
- ಖ್ಮೇರ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Ted Kaburaki
- ಕೊರಿಯನ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- ಕೊರಿಯಾ ತಂಡ
- NAVER Connect Foundation
- Kyrgyz
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Gulzire Minbaeva
- Latvian
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Pāvils Jurjāns
- Latvian team
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- Plus Educere Foundation
- ಲಿಥುವಾನಿಯನ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Adele Gurklyte
- Fondas 17
- Lithuanian team
- ಮಂಗೋಲಿಯನ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Burmaa Baasansuren, One Foundation
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- The Ministry of Education and Science of Mongolia
- ನಾರ್ವೇಯನ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Jens Tore Fremmegaard
- ಪಾಶ್ತೋ
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Ihsan Shagiwal, Spojmie Nasiri
- We Have Hope Foundation
- Pashto team
- ಪೋಲಿಷ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Lech Mankiewicz
- Edukacja dla Przyszłości
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- Fundacja AVIVA
- Instytute of Philosophy UW
- Institute of Organic Chemistry PAS
- Center for Theoretical Physics PAS
- Fundacja Banku PKO BP
- Fundacja Orange
- Fundacja HASCO-LEK
- ಪೋರ್ಚುಗೀಸ್, ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Brazilian Portuguese volunteer translators
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- Fundação Lemann
- ಪೋರ್ಚುಗೀಸ್, ಯುರೋಪಿಯನ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Daniel Freitas
- Ana Lourenço
- European Portuguese team
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- Fundação Altice Portugal
- ರೊಮೇನಿಯನ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Anca Bărbulescu
- Invenovi (Education through Innovation)
- Romanian team
- ರಷಿಯನ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Christine Lumen
- EducationX MTU
- ಸರ್ಬಿಯನ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Igor Popov
- ಸ್ಪಾನಿಷ್
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- Fundación Carlos Slim
- Carlos Rodriguez-Pastor
- ಸ್ವೀಡಿಷ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Olof Paulson
- ತಮಿಳು
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Sivagami Ramiah
- Jayakumar Krishnadass
- Chockkalingam Karuppaiah
- Tamil Virtual Academy
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- The Vetrivel Foundation
- ಥಾಯ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Umnouy (Tee) Ponsukcharoen, Khan Academy Thailand
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- The Sakdibhornssup Foundation
- ಟರ್ಕಿಷ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Bilimsel ve Teknik Yayınları Çeviri Vakfı (Foundation for Translation of Scientific and Technical Publications)
- STFA
- Alp Köksal
- Turkish team
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- Bilimsel ve Teknik Yayınları Çeviri Vakfı (Foundation for Translation of Scientific and Technical Publications)
- ಯುಕ್ರೇನಿಯನ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Bohdan Kornienko
- ಉರ್ದು
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- Ministry of Federal Education and Professional Training, Pakistan
- ಉಝ್ಬೆಕ್
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Bilim Onlayn
- Uzbek team
- Vietnamese
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- Vietnamese team
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- The Vietnam Foundation
- ಷೋಸಾ / ಜುಲು
- ಪ್ರತಿಪಾದಿಸು(ಸಿ)/ಲಾಭರಹಿತ
- JJ Miranda / Pratik Pokharel / Adrian Cox - ClickMaths NPO
- Xhosa and Zulu team
- ಸ್ಟ್ಯುವಾರ್ಡ್ಸ್
- Dave Marsh
- Miklos Solomon
- Now Media
- BCX
ಖಾನ್ ಅಕಾಡೆಮಿಯ ಸ್ವಯಂ ಸೇವಕರಿಗೆ ಚಿಕ್ಕ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ, ನಾನು ಪ್ರಪಂಚವನ್ನು ಬದಲಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ.
Marjorie, 36
ಸ್ವಯಂಸೇವಕರು
- ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ವಯಂಸೇವಕರು
- Evan Lewis
- ಬೆಂಬಲ ಸ್ವಯಂಸೇವಕ, ಚರ್ಚಾ ಸಮುದಾಯದ ಗಾರ್ಡಿಯನ್, ವಿಶೇಷ ಯೋಜನೆಗಳು (2017- ಪ್ರಸ್ತುತ)
- Jett Burns
- ಬೆಂಬಲ ಸ್ವಯಂಸೇವಕ, ವಿಶೇಷ ಯೋಜನೆಗಳು (2017 - ಪ್ರಸ್ತುತ)
- Katrina (Kat.RoseAngel)
- ಬೆಂಬಲ ಸ್ವಯಂಸೇವಕ (2017 - ಪ್ರಸ್ತುತ)
- Josh Kline
- ಬೆಂಬಲ ಸ್ವಯಂಸೇವಕ, ಚರ್ಚಾ ಸಮುದಾಯದ ಗಾರ್ಡಿಯನ್, ವಿಶೇಷ ಯೋಜನೆಗಳು (2015 ಪ್ರಸ್ತುತ)
- Lisa Krueger
- ಬೆಂಬಲ ಸ್ವಯಂಸೇವಕ (2016 - ಪ್ರಸ್ತುತ)
- Andrew M
- ಚರ್ಚಾ ಸಮುದಾಯ ಗಾರ್ಡಿಯನ್ (2012 - ಪ್ರಸ್ತುತ)
- Gilbert Saller
- ಬೆಂಬಲ ಸ್ವಯಂಸೇವಕ, ಚರ್ಚಾ ಸಮುದಾಯದ ಗಾರ್ಡಿಯನ್, ವಿಶೇಷ ಯೋಜನೆಗಳು (2014- ಪ್ರಸ್ತುತ)
- Evan Silverman “Eytukan”
- ಚರ್ಚಾ ಸಮುದಾಯ ಗಾರ್ಡಿಯನ್ (2017 - ಪ್ರಸ್ತುತ)
- Davin V Jones “elentir”
- ಚರ್ಚಾ ಸಮುದಾಯ ಗಾರ್ಡಿಯನ್ (2015 - ಪ್ರಸ್ತುತ)
- ಹಿಂದಿನ ಸ್ವಯಂಸೇವಕರು
- Simran Anand
- ವಿಶೇಷ ಯೋಜನೆಗಳು (2015)
- Maneesh Arora
- ವಿಶೇಷ ಯೋಜನೆಗಳು (2010)
- Brynden Bielefeld
- ವಿಶೇಷ ಯೋಜನೆಗಳು (2015)
- Greg Boyle
- ಚರ್ಚಾ ಸಮುದಾಯ ಗಾರ್ಡಿಯನ್ (2012 - 2014)
- Dean Brettle
- ವಿಶೇಷ ಯೋಜನೆಗಳು (2010-2011)
- Matthew Daly
- ಚರ್ಚಾ ಸಮುದಾಯ ಗಾರ್ಡಿಯನ್ (2012 - 2017)
- Barry Desborough
- ಚರ್ಚಾ ಸಮುದಾಯ ಗಾರ್ಡಿಯನ್ (2013 - 2014)
- Ethan Dlugie
- ಚರ್ಚಾ ಸಮುದಾಯ ಗಾರ್ಡಿಯನ್ (2013 - 2014)
- Joshua Gammage
- ವಿಶೇಷ ಯೋಜನೆಗಳು (2015- 2016)
- Alicia Gumm
- ಬೆಂಬಲ ಸ್ವಯಂಸೇವಕ (2014)
- Isaac Fingerson
- ವಿಶೇಷ ಯೋಜನೆಗಳು, ಚರ್ಚಾ ಸಮುದಾಯ ಗಾರ್ಡಿಯನ್ (2013 - 2014)
- Dhaval Furia
- ಬೆಂಬಲ ಸ್ವಯಂಸೇವಕ (2015)
- Wesley Johnson
- ಚರ್ಚಾ ಸಮುದಾಯ ಗಾರ್ಡಿಯನ್ (2012 - 2014)
- Vishal Kapur
- ವಿಶೇಷ ಯೋಜನೆಗಳು (2010)
- Keith (Just Keith)
- ಚರ್ಚಾ ಸಮುದಾಯ ಗಾರ್ಡಿಯನ್ ( 2014)
- John Linderman
- ಬೆಂಬಲ ಸ್ವಯಂಸೇವಕ (2014-2016)
- Matthias (MatthiasSaihttam)
- ವಿಶೇಷ ಯೋಜನೆಗಳು (2016)
- Cindy Mayo “trek”
- ಬೆಂಬಲ ಸ್ವಯಂಸೇವಕ, ಚರ್ಚಾ ಸಮುದಾಯದ ಗಾರ್ಡಿಯನ್ (2016 - 2017)
- Robby Olivam
- ಚರ್ಚಾ ಸಮುದಾಯ ಗಾರ್ಡಿಯನ್ (2014 - 2016)
- Julianne Russell
- ಬೆಂಬಲ ಸ್ವಯಂಸೇವಕ (2016-2018)
- Alexander Øvestad
- ಚರ್ಚಾ ಸಮುದಾಯ ಗಾರ್ಡಿಯನ್ ( 2012)
- Purav Patel
- ಚರ್ಚಾ ಸಮುದಾಯ ಗಾರ್ಡಿಯನ್ (2012 - 2014)
- Omar Rizwan
- ವಿಶೇಷ ಯೋಜನೆಗಳು (2012)
- Christi Rockwell
- ಬೆಂಬಲ ಸ್ವಯಂಸೇವಕ, ಚರ್ಚಾ ಸಮುದಾಯದ ಗಾರ್ಡಿಯನ್, (2014- 2016)
- Jahanzeb Sherwani
- ವಿಶೇಷ ಯೋಜನೆಗಳು (2010)
- John Sutton
- ಚರ್ಚಾ ಸಮುದಾಯ ಗಾರ್ಡಿಯನ್ ( 2017)
- Chuck Towle
- ಚರ್ಚಾ ಸಮುದಾಯ ಗಾರ್ಡಿಯನ್ (2013 - 2014)
- Aaron Wallach
- ಬೆಂಬಲ ಸ್ವಯಂಸೇವಕ (2014-2017)
- Inger Hohler
- ಬೆಂಬಲ ಸ್ವಯಂಸೇವಕ, ಚರ್ಚಾ ಸಮುದಾಯದ ಗಾರ್ಡಿಯನ್, ವಿಶೇಷ ಯೋಜನೆಗಳು (2014- 2017)
- Megan Grochowiak
- ಬೆಂಬಲ ಸ್ವಯಂಸೇವಕ (2016-2018)